வெற்றியையும் தோல்வியையும் சரிசமமாக கொண்டாடுவோம்

இம்முறை வியமன் டி.வி.யின் “நீங்கள் என்னை அடையாளம் கண்டுகொண்டாள்” நிகழ்ச்சியில் சுற்றுச்சூழலுக்கு உகந்த மரங்களையும் இலைகளையும் வைத்து ரசிக்கும் அற்புதமான கதாபாத்திரம். அவர் பிராண்டிக்ஸ் ரம்புக்கன மனித வள முகாமையாளர் ரஞ்சித் நிஹால் ரணவீர அவர்கள் ஆவார்.

திரு. ரஞ்சித் அவர்கள் ஆறு வருடங்களாக பிராண்டிக்ஸ் ரம்புக்கனையில் மனித வள முகாமையாளராக கடமையாற்றி வருகிறார். பயிற்சி தர மேற்பார்வையாளராக தனது பணியை தொடங்கிய அவர், துணிச்சலானவர் என்பதற்கு அவரது தற்போதைய நிலை நல்ல உதாரணம்.

சமுதாயத்தில் நல்லதையும் கெட்டதையும் பிரித்தறிந்து நல்லதை மட்டுமே வாழ்க்கையில் பயன்படுத்துகிறார். ஒரு மனித வளத் தலைவராக, அவர் அந்த விஷயங்களை மற்றவர்களுக்குக் கொடுத்து, சமூகத்திலிருந்து கற்றுக்கொள்ள விரும்புவதாகக் அவர் மேலும் கூறுகிறார்.

பின்னவலை தேசிய பாடசாலையில் கல்வி பயின்ற இவர், தனது பாடசாலை நாட்களில் விளையாட்டு வீரராகத் திகழ்ந்தார்.

“நாங்கள் வெற்றிகளை அனுபவித்து வருகிறோம். ஆனால் தோல்விகள் நம்மை இன்னும் பல வெற்றிகளுக்கு இட்டுச் செல்கின்றன. ஒரே நேரத்தில் வெற்றியையும் தோல்விகளையும் தாங்குவதுதான் வாழ்க்கை ஆகும். ”

அவர் சுற்றுச்சூழலை நேசிக்கும் அவர் மேலும் தெரிவிக்கையில் பிராண்டிக்ஸின் ‘பசுமை நிலைத்தன்மை’ என்ற கருப்பொருள் அந்த அழகை அனுபவிக்க உதவுகிறது என்று கூறுகிறார்.

“தொழில் வாழ்க்கை மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை என்பன இரண்டு விஷயங்கள். ஆனால் எனக்கு அது அவ்வாறில்லை. எனக்கு இரண்டு வீடுகள் உள்ளன. இது இரண்டாவது வீடு. ஏனென்றால் பெரும்பாலான நேரங்களில் நான் இவர்களுடன் இருந்திருக்கிறேன். ஒரு மனித வள மேலாளராக இது எனது சொத்து என்று நான் நினைக்கிறேன், ”என்று ரஞ்சித் கூறினார், நீங்கள் என்னை அடையாளம் கண்டுகொண்டால் நிகழ்ச்சியின் இறுதியில் கூறினார்.

Facebook

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *