நாளைய உலகத்திற்காக பூமித்தாயை விழித்தெழ வைப்போம்

இயற்கை அன்னையின் குழந்தைகளான எம்மை வாழ வைத்து, நமக்கு உணவு மற்றும் உறைவிடம் அளித்து, பூமியில் உள்ள ஒவ்வொரு உயிரினத்தையும் நன்றாக கவனித்துக்கொள்கிறாள் அவள். பூக்களின் நறுமணமும், பூமியில் வீசும் காற்றும், குளிர்ந்த நீரோடையின் குளிர்ச்சியும் நம் மனதைக் கொள்ளைகொள்கின்றன. இவ்வாறு நம்மை உடல் ரீதியாகவும் மன ரீதியாகவும் ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கும் பூமியைப் பாதுகாப்பது நமது கடமையாகும். உலகிற்கு விழித்தெழுந்த தீர்வுகளை வழங்கும் பிராண்டிக்ஸ் பல ஆண்டுகளாக பசுமையான நிலைத்தன்மையின் மூலம் இயற்கை அன்னையைப் பாதுகாக்க தனது கடமையைச் செய்து வருகிறது.

இந்த ஆண்டு, உலக சுற்றுச்சூழல் தினத்தையொட்டி, சுற்றுச்சூழலின் மதிப்பை நன்கு அறிந்த பிராண்டிக்ஸ் பூமித்தாய்க்கு சிறந்த சேவையைச் செய்ய தயாரானது. வனப் பாதுகாப்புத் திணைக்களம் மற்றும் ஐக்கிய நாடுகளின் அபிவிருத்தித் திட்டத்தின் இலங்கைக் கிளை ஆகியவற்றுடன் இணைந்து, உலக சுற்றாடல் தினத்தை முன்னிட்டு மர நடுகைத் திட்டத்தை முன்னெடுக்க பிராண்டிக்ஸ் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

திபெத்திய தேசத்தவரான எஸ்.மகிந்த தேரர் இயற்றிய, கலைமாமணி ரோகன வீரசிங்க இசையமைத்த “மொனவாத முத்தே மொகத கரன்னே” என்ற பாடல் உங்களுக்கு நினைவிருக்கலாம். அந்தப் பாடலின் ஒரு பகுதி ஓரிடத்தில் உள்ளது;
நான் என் கடமையை மட்டும் செய்வேன் பலனை எதிர்பார்க்காமல் என்று,
பிராண்டிக்ஸ் நிறுவனமும் தொலைநோக்கு பார்வையுடன் செயல்படுவது இவ்வாறு தான். பிராண்டிக்ஸ் நாளைய மற்றும் எதிர்கால சந்ததியினருக்காக இந்த மரம் நடும் திட்டத்தை அறிமுகப்படுத்துகிறது. சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாப்பதில் பிராண்டிக்ஸின் அர்ப்பணிப்பு, சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாப்பதற்கான முயற்சிகள் சர்வதேச அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுள்ளன. இப்படிப்பட்ட நிறுவனத்தில் நீங்கள் பணிபுரிவது நாட்டுக்கே பெருமை ஆகும். பூமித்தாய்க்கு நம் கடமையைச் செய்வோம். அதுதான் பிராண்டிக்ஸ் எமதுத்துவத்தின் சிறப்பம்சம் ஆகும்.

Facebook

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *