பொருந்தாமைகளை சரிசெய்து வாழ்க்கைப் பயணத்தை மேற்கொள்வோம்

நாம் அனைவரும் காதலிக்க விரும்புகிறோம். நாங்கள் இன்னும் அதிகமாக காதலை அனுபவிக்க விரும்புகிறோம். ஆனால் காதல் உறவிலோ அல்லது திருமண வாழ்விலோ இந்த காதலால் சிறு சிறு பிரச்சனைகள் வரலாம். இந்த உலகில் நூறு வீதம் இணக்கமான நபர்களை நாம் தேடுகிறோம். ஆனால் இந்த உலகில் யாரும் நூறு வீதம் பொருத்தமான நபர்கள்  இல்லை. இருந்தாலும் அழகான காதல் கதைகளைப் பார்க்கிறோம். எனவே பொருந்தாமைகளை சரிசெய்து வாழ்க்கைப் பயணம் மேற்கொள்ளும்போது இந்தக் காதல் கதைகள் மேலும் அழகாகின்றன. வியமன் தொலைக்காட்சியின் ‘பிபிதுனு திவியக்’ / “விழித்தெழுந்த வாழ்க்கை” நிகழ்ச்சியின் ஊடாக பிராண்டிக்ஸ் வத்துப்பிட்டிவலை சிரேஷ்ட உளவியலாளர் நதீரா பிரசன்ஷனி இது தொடர்பில் எம்முடன் இணைந்து கலந்துரையாடினார்.

“நாம் இந்த  பொருத்தமின்மைகளை எவ்வாறு பொருத்தமாக மாற்றுவது? நாம் காதல் உறவில் இருந்தாலும் சரி, திருமணமானாலும் சரி, நாம் இருவர். நம் அனைவருக்கும் வெவ்வேறு விருப்பங்கள் உள்ளன. எங்களிடம் தனித் திட்டங்கள் உள்ளன. ஆனால் இந்த எல்லா விஷயங்களிலும், நம்மால் முடிந்தால், ஒருவருக்கொருவர் உதவிக்கொள்ள, அப்போதுதான் வாழ்க்கை மிகவும் அழகாக இருக்கும். உள ரீதியான மகிழ்ச்சியின் எதிர்பார்ப்புடன் நாம் ஒரு உறவில் இணைகிறோம். ஆனால் இந்த உறவு நமக்கு மன அழுத்தத்தை கொண்டு வந்தால் அது நல்ல உறவாக இருக்காது. எனவே காதலிப்பவர்கள் உண்மையாகவும் நேர்மையாகவும் இருப்பது மிகவும் முக்கியம். நாம் எப்போதும் நம் அன்பின் மீது நம்பிக்கை வைத்து நேர்மையாக இருந்தால், அது நம் காதல் உறவை  அழகாக்கும்.

எனவே எப்போதும் ஒருவரையொருவர் பற்றி சிந்தித்து பாருங்கள். சில நேரங்களில் நீங்கள் விரும்புவதை உங்கள் துணைக்கு விரும்பாமல் போகலாம். அதனால், அவளைப் பற்றியோ, அவனைப் பற்றியோ கொஞ்சம் யோசித்து, அவன் அல்லது அவள் விரும்பும் விஷயங்களுக்கு கொஞ்சம் இடம் கொடுத்தால், அது நம் வாழ்க்கையை அழகாக மாற்றும். அப்படிச் செய்தால், மன அழுத்தம் இல்லாத மற்றும் உளவியல் ரீதியாக மகிழ்ச்சியான ஒரு அன்பான உறவை உருவாக்க முடியும்.”

Facebook

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *