தேசத்திற்கு வலுசேர்க்கும் மீரிகமவின் மகத்துவம்

லோலுவாகொட ஏற்றுமதி முதலீட்டு வலயத்திற்குப் புகழைக் கொண்டு வரும் பிராண்டிக்ஸ் மீரிகம 2 பற்றிய தகவல்களை இம்முறை வியமன் தொலைக்காட்சியின் “ஆயதநாயக்க கதாவக்” / “நிறுவனத்தின் கதை” ஊடாக உங்களுக்குத் கொண்டுசேர்க்கிறோம்.

லோலுவாகொட ஏற்றுமதி முதலீட்டு வலயத்தில் தனது பெருமையையும் புகழையும் பரப்பி, உள்ளூர் மக்களுக்கு பக்கபலமாக விளங்கும் பிராண்டிக்ஸ் மீரிகம 2 மிகவும் வெற்றிகரமான பயணத்தை மேற்கொண்டு வருகிறது. ஏறக்குறைய ஆயிரம் உறுப்பினர்களை கொண்ட குழுவைக் கொண்ட இந்த நிறுவனம், ஈர்க்கப்பட்ட தீர்வுகளை முன்வைத்து ஆடைத் துறையில் முன்னேற வேண்டும் என்ற நம்பிக்கையுடன் உறுப்பினர்களை ஊக்குவிக்கும் நடவடிக்கைகளை தொடர்ந்து செயல்படுத்தி வருகிறது. இதன் மூலம், நிறுவன உறுப்பினர்கள் மகிழ்ச்சியாகவும் வலுவாகவும் பேணப்படுகிரார்கள் , ஏனெனில் நிறுவனத்தின் வளர்ச்சி உறுப்பினர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை திருப்தியுடன் நடத்துவதைப் பொறுத்தது என்பதை நிறுவனத்தின் நிர்வாகம் நன்று அறிந்திருக்கிறது. உறுப்பினர்களின் வாழ்க்கையை நேர்மறையான மற்றும் சிறந்த நிலைக்கு ஆதரிப்பதற்காக, பயிற்சி நிகழ்ச்சிகளை நடத்துவதன் மூலம் அவர்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை மேம்படுத்தவும் நிறுவனம் அர்ப்பணிப்புடன் செயல்படுகிறது.

2000ம் ஆண்டு 400 உறுப்பினர்களுடன் ஆரம்பிக்கப்பட்ட இந்த நிறுவனம், தற்போது ஏராளமான மக்களின் எதிர்கொண்டு வணிக இலக்குகளை அடைய முயற்சிக்கும் போது, ​​​​நிறுவனம் மனிதாபிமான திட்டங்கள் மூலம் சமூகத்திற்கு சேவை செய்ய மறக்கவில்லை. வெற்றிகரமான பயணத்தை மேற்கொள்வதன் மூலம் நாட்டின் பொருளாதாரத்தையும் மனித நேயத்தையும் வலுப்படுத்துவதே நிறுவனத்தின் நோக்கமாகும்.