வாழ்க்கைக்கு ஒரு எதிர்பார்ப்பு...

வாழ்க்கையைப் தாங்கள் எப்படி உணர்கிறார்கள் என்று கேட்டால், ஒவ்வொருவரும் சொல்லும் பதில்கள் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது. ஒருவரின் வாழ்க்கை அழகாக இருக்கும் போது, ​​மற்றொருவரின் வாழ்க்கை பரிதாபமாக இருக்கும். ஆனால் வாழ்க்கை நமக்கு அனைவருக்கும் வாய்ப்புகளையும் வழங்குகிறது. அந்த தருணங்களை நாம் எப்படி ஏற்றுக்கொள்கிறோம் என்பதைப் பொறுத்து வாழ்க்கை அழகாகவோ அல்லது சோகமாகவோ மாறுகிறது. பிராண்டிக்ஸ் வத்துபிட்டிவல நிறுவனத்தின் சிரேஷ்ட உளவியலாளர் திருமதி. நதிரா பிரசன்ஷனி, இம்முறை வியமன்  TVயின் ‘விழித்தெழுந்த வாழ்வு’ நிகழ்ச்சியில் நாம் எவ்வாறு வாழ்க்கையை எதிர்கொள்ள வேண்டும் மற்றும் பிறருடைய வாழ்க்கையை எவ்வாறு அழகாக மாற்ற உதவுவது என்பது பற்றி கலந்துரையாட இணைந்தார்.

“வாழ்க்கை சில நேரங்களில் நமக்கு பெரிய பாடங்களை கற்றுத் தருகிறது. சில சமயங்களில் இழப்புகள், நிராகரிப்புகள் மற்றும் ஏமாற்றங்கள் நம் வாழ்வில் நாம் நினைக்காத வழிகளில் வருகின்றன. சில நேரங்களில் இந்த விஷயங்களுக்கான எதிர்வினை மேலும் சிக்கல்களுக்கு வழிவகுக்கிறது. “எனக்கு வாழ்க்கையே சலித்து விட்டது, வாழ்க்கையில் விரக்தி அடைந்தேன்” இது போன்ற விஷயங்களை நீங்கள் கேள்விப்பட்டிருக்கலாம். சில சமயங்களில் இது ஒரு நகைச்சுவை என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். ஆனால் ஏன் இப்படிச் சொல்கிறார்கள் என்று யோசித்து, அப்படிச் சொல்பவர்களைக் கவனிக்க முடிந்தால், எதிர்பார்ப்பற்ற வாழ்க்கைக்கு நம்பிக்கையைத் தரலாம் என்று நினைக்கிறேன்.

மேலும் நீங்கள் முன்பு போல் இல்லை என உணர்ந்தால். நீங்கள் விரும்பிய விஷயங்கள் உங்களுக்குப் பிடிக்கவில்லை. இப்போது நீங்கள் விரும்பிய விஷயங்களைச் செய்ய விரும்பவில்லை. மேலும், உங்களுக்கு வாழ்க்கையில் நம்பிக்கை இல்லை, இங்கிருந்து வாழ்க்கையை எவ்வாறு நகர்த்துவது என்று உங்களுக்கு புரியவில்லை, இதுபோன்ற விஷயங்கள் உங்களுக்குத் தோன்றினால், நீங்கள் உடனடியாக ஒரு உளவியல் நிபுணரை அணுக வேண்டும். நீங்கள் பிராண்டிக்ஸ் உறுப்பினராக இருந்தால், உங்கள் நிறுவனத்தில் உளவியலாளரை சந்திக்கலாம்.

ஒரு பிரச்சனையின் காரணமாக யாரும் இந்த உலகத்தை விட்டு பிரிவதை நாம் யாரும் விரும்பவில்லை. எனவே, நமது செயல்பாட்டின் மூலம் மற்றவர்களுக்கு எதிர்பார்ப்பை உருவாக்க எம்மால் முடியும்.”

Facebook

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *