பணியிடத்தில் மலரும் பட்டகல்விக் கனவு

கல்வி என்பது வாழ்க்கையில் மதிப்புமிக்க முதலீடு ஆகும். எதிர்காலத்தில் அதன் மதிப்பு இன்னும் அதிகரிக்கும். அதனால்தான் பிரண்டிக்ஸ் 2018 இல் ‘ஷில்ப’ என்ற திட்டத்தைத் ஆரம்பித்தது. ‘ஷில்ப’ நிகழ்ச்சித் திட்டத்தின் மூலம் பிரண்டிக்ஸ் குழுமத்தில் இணைந்த மற்றும் பல்வேறு சிரமங்களினால் கல்வியை இடை நிறுத்திய உறுப்பினர்களுக்கு மீண்டும் கல்வியை தொடர வாய்ப்பு வழங்கப்படுகிறது. அதன் மூலம், தொழில்முறை தகுதிகளை பூர்த்தி செய்து பட்டப்படிப்புக்கு கூட செல்லும் திறனை இவர்கள் பெற்றுள்ளனர்.

‘ஷில்ப’ திட்டத்தின் மற்றொரு கட்டத்தை வெற்றிகரமாக முடிக்க எம்மால் முடிந்தது. இதன் பிரதான நிகழ்ச்சி கடந்த 20ஆம் திகதி பிரண்டிக்ஸ் ரம்புக்கனை நிறுவக வளாகத்தில் பிரமாண்டமாக இடம்பெற்றது. 6 பிரண்டிக்ஸ் நிறுவனங்களைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் மொத்தம் 284 உறுப்பினர்கள் தங்கள் NVQ தகுதிகளைப் பெற்றனர்.

2018 ஆம் ஆண்டு முதல், வளர்ந்து வரும் தலைமுறையினரின் கல்விக் கனவுக்கு உயிர் கொடுக்க பிரண்டிக்ஸில் நாங்கள் உறுதிபூண்டுள்ளோம், ஏனெனில் நாட்டின் எதிர்காலத்தை அறிவாற்றலால் பொறுப்பேற்கும் இளம் தலைமுறையினரை ஆயத்தப்படுத்துவது ஒரு நிறுவனமாக நமது பொறுப்பும் கடமையும் ஆகும். அவர்களின் வாழ்க்கையின் நல்வாழ்வு. ‘ஷில்ப’ நிகழ்ச்சிகள் மூலம் மகுடம் சூட்டப்பட்ட எங்கள் உறுப்பினர்கள் தங்கள் கனவுகளை வளர்த்துக்கொண்டு எதிர்காலத்தை மிகுந்த உற்சாகத்துடன் எதிர்கொள்வதை நாங்கள் மகிழ்ச்சியுடன் பார்க்கிறோம்.

‘ஷில்ப’ மூலம் மகுடம் சூட்டப்பட்ட உங்கள் அனைவருக்கும், ஒளிமயமான எதிர்காலம் அமைய வியமன் எமது மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள்!